Wednesday, September 1, 2010

Ni Mungu tu atayesema ipi dhambi kubwa kuliko nyingine

Tangibovu August 31, 2010

Imani ni kitu pekee tulichopewa bin adamu na kinatuweka katika hari ya kipekee. Kumbuka katika maisha yetu hapa dunia usije ukatemea mate imani ya mwenzako.

0 Maoni yako/Post comments here:

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.comme google-site-verification=Qm-XNfnL5kai8WV2inT1RRX2WIPaBTG_WPq3kYSBwbgKennedy Kimaro 2008 NYUMBANI NI NYUMBANI TU KUMBUKA KUWEKEZA NYUMBANI LEO

Rudi TOP-Juu