Sunday, September 5, 2010

Mpiga picha wa ITV katika majaribu

Tangibovu September 04, 2010

Hii inabidi iwe funzo kwa viongozi wa afrika. Wajaribu kuwa karibu na wanahabri na si kuwapa vitisho, kwani bila wana habari viongozi ni sawa na debe lisilo na kelele.

0 Maoni yako/Post comments here:

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.comme google-site-verification=Qm-XNfnL5kai8WV2inT1RRX2WIPaBTG_WPq3kYSBwbgKennedy Kimaro 2008 NYUMBANI NI NYUMBANI TU KUMBUKA KUWEKEZA NYUMBANI LEO

Rudi TOP-Juu