Friday, December 17, 2010

http://kennedytz.blogspot.com/2009/06/baba-ubaya-na-mgogoro-wa-ndoa-kupitia.html




http://www.blogger.com/profile/16473489068648888271
jamani nadhani tunahitaji maendeleo zaidi kwenye fani mbalimbali ikiwamo hiyo ya uandishi wa habari
binafsi napenda sana katuni ndio starehe yangu so ushauri mnaweza kusomesha watu jinsi ya kutengeneza katuni kama ilivyo tom and jerry.inapendeza sana baba ubaya akiwa kwenye katuni video.mnaweza kutumia kutuni video yake kutangaza hata biashara au kipindi chake kupata wadhamini mkatengeneza more maney am Ally Mgoo
Amasi

0 Maoni yako/Post comments here:

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.comme google-site-verification=Qm-XNfnL5kai8WV2inT1RRX2WIPaBTG_WPq3kYSBwbgKennedy Kimaro 2008 NYUMBANI NI NYUMBANI TU KUMBUKA KUWEKEZA NYUMBANI LEO

Rudi TOP-Juu