Tuesday, January 25, 2011

Kimya cha safari ya kikazi katika mji wenye mawe ya ajabu kila sehemu

Jamani wadau wa kennedytz Poleni kwa kukosa habari za nyumbani.

Lakini si mnajua bila kuweka mjukumu ya kazi mbele maisha yatakwama.

Ilibidi nifunge safari ya kikazi hadi Iringa, mji wenye sifa zote kupewa jina la mji wa mawe.

Leo J4 ndio nimeitimisha masuala ya kikazi, ninafanya mipango kulejea katika jiji lenye joto la kutisha Dar.

Hapa Iringa huwezi kusikia kitu kama joto la dar.

Kutokana na mitandao ya simu za mkononi kukua kwa wingi, ujumbe huu nimeutuma kwa kijisimu changu.

TUOMBEANE KWA MUNGU ILI MAMBO YAENDELEE KAMA YALIYAVYO KUWA KABLA

KENNEDYTZ

2 Maoni yako/Post comments here:

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.comme google-site-verification=Qm-XNfnL5kai8WV2inT1RRX2WIPaBTG_WPq3kYSBwbgKennedy Kimaro 2008 NYUMBANI NI NYUMBANI TU KUMBUKA KUWEKEZA NYUMBANI LEO

Rudi TOP-Juu