Tuesday, October 4, 2011

Salt in My Porridge: Save the Children Tanzania



Yasinta Ngonyani has left a new comment on the post "Salt in My Porridge: Save the Children Tanzania":

Habari ni habari kweli...ila kama walivyosema katika habari wengi wanafikiri kula mchicha basi ni umaskini. Pia afadhali walipata hata chumvi ya kuweka kwenye uji ..ila maji yale kunywa binadamu kama yalivyokuwa kweli inaumiza sana .... 

1 Maoni yako/Post comments here:

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.comme google-site-verification=Qm-XNfnL5kai8WV2inT1RRX2WIPaBTG_WPq3kYSBwbgKennedy Kimaro 2008 NYUMBANI NI NYUMBANI TU KUMBUKA KUWEKEZA NYUMBANI LEO

Rudi TOP-Juu