Monday, October 1, 2012

Najipongeza Mwenyewe kwa kusherekea siku ya kuzaliwa




Bado nipo hapa Dunia nikifanya yale niliyopangiwa niyafanye hapa Duniani
Ingawa maisha ni mapambano basi nami nipo kwenye mapambano ya maisha
Ili nami nifanye kazi zote kwa nguvu na mikono yangu hata kama wewe hutaki lakini
mimi ni mimi na wewe ni wewe.

1 Maoni yako/Post comments here:

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.comme google-site-verification=Qm-XNfnL5kai8WV2inT1RRX2WIPaBTG_WPq3kYSBwbgKennedy Kimaro 2008 NYUMBANI NI NYUMBANI TU KUMBUKA KUWEKEZA NYUMBANI LEO

Rudi TOP-Juu